► Hà Nội: N3B, Nguyễn Xuân Linh, Trung Hòa, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

► Hotline: 0986.605.805

► Thời gian: Từ 8h00 - 18h00; Từ T2 đến T7

► TP HCM: Số 302, Ung Văn Khiêm, P25, Bình Thạnh, HCM

► Hotline: 0939.383.777

► Thời gian: Từ 8h00 - 18h00; Từ  T2 đến T7


 

Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh GNETCOM HL-1V-20T/R-1080P AHD/CVI/TVI

Thông tin kỹ thuật

  • Model: HL-1V-20TR-1080P
  • Video converter 01 Camera sử dụng Chipset TAIWAN
  • Fiber Optic Video Transceivers Single Mode 20Km (01 Channel = 01 Camera)
  • Sử dụng cho camera AHD/CVI/TVI 720P (1.0MP)/960P (1.3MP) 1080P (2.0MP… 5.0MP)
  • Bộ thu-phát giải mã tín hiệu Video sang quang sử dụng 1 sợi cáp quang single mode cự ly lên đến 20kmmulti mode 2km
  • Đơn vị tính : 01 bộ (Bao gồm 1 bộ thu & 1 bộ phát)
  • Thương hiệu: GNETCOM
  • Bảo hành: 24 Tháng

Giá bán:

1.800.000 VNĐ (Đã có VAT)

Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh GNETCOM HL-1V-20T/R-1080P AHD/CVI/TVI

1.800.000 VNĐ (Đã có VAT)

Bộ chuyển đổi Video sang Quang 1 kênh 1080P Cho camera AHD/CVI/TVI/ANNALOG

  • Thiết bị kết nối truyền tín hiệu quang cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI với khoảng cách đạt 20km.
  • Converter video sang Quang 1 kênh 1080 cho camera HDTVI hoặc HDCVI hoặc AHD cho các loại camera có Độ phân giải từ 1.0 đến 5.0
  • Bộ chuyển đổi Quang video 1 kênh cho camera AHD/ HD-CVI/ HD-TVI

  • Bộ chuyển đổi Video quang được thiết kế cho ứng dụng thi công camera AHD/ HDCVI/ HDTVI với khoảng cách truyền hình ảnh xa từ 0- 20KM Single-mode, 0-2km multi mode
  • Bộ chuyển Video sang quang HL-1V-20T/R-1080P được thiết kế nhỏ gọn có thể đặt gắn trong tủ, treo tường..Chất lượng cao, hoạt động ổn định. có lỗ thông giá cho thiết bị
  • Môi trường truyền dẫn : Cáp quang Single-mode, multi-mode

 

  • Kết nối 1 kênh video AHD/ HD-CVI/ HD-TVI không nén dạng kỹ thuật số ≤ 10bit khoảng cách truyền tối đa 20km
  • Đầu nối giao tiếp quang: loại chuẩn FC / SC / ST (đầu tròn vặn ren thông dụng) có đầu nồi Fastconnect tròn
  • Bước sóng : 850/1310/1550 nm
  • Hỗ trợ chức năng Plug and Play ” Cắm là chạy” có thể hoạt động ngay mà không cần phải cấu hình
  • Đèn LED báo tín hiệu nguồn và tín hiệu video.
  • Nguồn cấp: Sử dụng nguồn 5V 2A Thông dụng dễ thay thế

Thông số kĩ thuật của bộ sản phẩm:

FeatureDescription
OpticalFiber TypeSingle mode / multi mode fiber(9/125um)
Fiber ConnectorFC
Distance20KM Single-mode fiber

2KM Multi-mode fiber

Wavelength single modeTransmitter: T1310nm, R1550nm. Receiver: T1550nm, R1310nm.
Fiber Power≥-8dBm
Rx Sensitivity≥-22dBm
VideoVideo Interface Number1 channel
Physical InterfaceBNC
Tx Input level>500m Vp-p
Rx Output level1-1.2 Vp-p
Bandwidth of Video50M (720P) 100M (1080P)
Differential Phase≤ 2
Differential Gain≤ 2%
Input/Output Impedance75 Ω
Surge Protection10/700us: (1-1.5kv)
Sampling Digit10 Bit
Sampling Frequency60Mhz
DataPhysical InterfaceThe industry standard connecting terminal
Baud Rate0-400Kbps
BER< 10 -9
Operation ModeFull duplex / half duplex
Environmental DemandEnvironmental Temperature-30℃~+75℃
Storage Environment-40℃~+85℃
Relative Humidity0-95% ( no condensation)
Mean Time Between Failures(MTBF)≥100 000 hours
EPSDC5V

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh GNETCOM HL-1V-20T/R-1080P AHD/CVI/TVI”

Giá bán:

1.800.000 VNĐ (Đã có VAT)

Bộ chuyển đổi quang video 1 kênh GNETCOM HL-1V-20T/R-1080P AHD/CVI/TVI

1.800.000 VNĐ (Đã có VAT)