► Hà Nội: N3B, Nguyễn Xuân Linh, Trung Hòa, Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

► Hotline: 0986.605.805

► Thời gian: Từ 8h00 - 18h00; Từ T2 đến T7

► TP HCM: Số 302, Ung Văn Khiêm, P25, Bình Thạnh, HCM

► Hotline: 0939.383.777

► Thời gian: Từ 8h00 - 18h00; Từ  T2 đến T7


 

Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20T/R

Thông tin kỹ thuật

Bộ thiết bị chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi mode HL-HDMI-1F-3G-20T/R Chính hãng HOLINK  

  • Thiết bị được sử dụng kết nối hình ảnh và âm thanh trên cáp quang Single mode và Multi mode với module truyền dẫn SFP. Bằng công nghệ chuẩn Không nén cho hình ảnh sắc nét với độ phân giải cao 1920x1080P.
  • Đặc điểm nổi trội hơn so với các dòng sản phẩm hiện nay.
  • Độ phân giải: 1920x1080P ( 1080P/ 60Hz)
  • Hỗ trợ âm thanh: 3.5mm
  • Cổng quang SFP
  • Xuất xứ: HO-LINK/ASIA
  • Bộ sản phẩm gồm: 1 bộ 2 chiếc, 2 bộ cấp nguồn 5V
  • Bảo hành 12 tháng
  • Hỗ trợ CO CQ cho công trình dự án

 

Giá bán:

3.980.000 VNĐ (Đã có VAT)

Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20T/R

3.980.000 VNĐ (Đã có VAT)

Bộ chuyển đổi HDMI qua quang HL-HDMI-1F-3G-20TR sử dụng công nghệ truyền HDMI qua cáp quang Single mode và Multi mode không nén với khoảng cách truyền tối đa là 20km cho hạ tầng cáp SM, 2KM trên cáp MM ( Thiết bị truyền TX có thêm 1 cổng HDMI OUT tại  vị trí .

Bộ chuyển đổi quang chính hãng HOLINK. Model: HL-HDMI-1F-3G-20TR  kết nối hình ảnh cũng như âm thanh với tốc độ truyền dẫn băng thông lớn. ứng dụng chuẩn không nén trong việc chuyển tải các hình ảnh. nó giống như chúng ta xem video không có độ trễ. Đặc biệt có thể kết nối sợi quang bằng module SFP trên cáp Single Mode (0~20KM) và Cáp Multi Mode (0~2KM)

Hình ảnh: Mô hình kết nối hệ thống.

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi HDMI qua quang không nén kèm cổng audio HL-HDMI-1F-3G-20T/R

Video index
Video versionHDMI 1.3 (full-digital)
HDCP protocol1.2
Maximum pixel clock148.5MHZ
Resolution720 (1440) x 480i @ 59.94/60Hz

720 (1440) x 576i @ 50Hz

720 x 480p @ 59.94/60Hz

720 x 576p @ 50Hz

1280 x 720p @ 59.94/60Hz

1280 x 720p @ 50Hz

1920 x 1080i @ 59.94/60Hz

1920 x 1080i @ 50Hz

1920 x 1080p @ 23.98/24Hz

1920 x 1080p @ 59.94/60Hz

1920 x 1080p @ 50Hz

Effective cable lengthLess than 10m
Physical interfaceThe HDMI-A interface
Audio index
Sampling frequency32k、44.1k、48k、64k、88.2k、96k、176.4k、192kHz
Sampling depth24bit
Dynamic bandwidth96db
Total harmonic distortion(THD)-88db
Signal to noise ratio(SNR)96db
Audio input / output impedance600Ω
Signal levelVPP 3.3V
Physical interface3.5mm stereo audio socket
Signal typeAnalog stereo channel
IR index
Infrared interfaceStandard 3.5mm interface
Infrared frequencyStandard with 20-60KHz
Signal typeDigit signal
Infrared transmission directionReverse transmission
Other indexes
Operating temperature-20°C ~75°C
Storage temperature-40°C ~85°C
Product size104*104*28mm
Power supply5V 1A
Power dissipation2.5W

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20T/R”

Giá bán:

3.980.000 VNĐ (Đã có VAT)

Bộ chuyển đổi HDMI qua cáp quang Multi Mode HO-LINK HL-HDMI-1F-3G-20T/R

3.980.000 VNĐ (Đã có VAT)